1 Way AUDIO to Fiber 4 Port RCA (4in-4Out) 20KM

1 Way AUDIO to Fiber 4 Port RCA (4in-4Out) 20KM
  • 1,550 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: AUDIO-4RCA
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

ตัวแปลงสัญญาณเสียง (AUDIO) ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก เข้า 2 RCA Port - ออก 2 RCA Port เชื่อมต่อผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode / 1 Core ระยะสูงสุด 20 กิโลเมตร ข้อดีของตัวแปลงนี้คือ ระยะทางที่ได้ไกล และไร้สัญยาณรบกวน
Product detail 1 WAY AUDIO TO FIBER (2In - 2Out) RAC PORT
AUDIO INPUT 4 x RCA
AUDIO OUTPUT 4 x RCA
Physical interface RCA
Interface Type SC/PC
Mode Single Mode / Single Core
Wave Length 1310/1550nm
Optical Fiber Distanct 20km.
Operating Temperature -40 ° C ~ +75 ° C
Humidity 0 ~ 95% non-condensing
Power Supply 5VDC
Mean Time Between Failure >100,000 hours
รับประกัน 1 ปี

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019