INDOOR DROP CABLE 2 CORE (SC/UPC) G.657A1 FRP/LSZH - 100 M

INDOOR DROP CABLE 2 CORE (SC/UPC) G.657A1 FRP/LSZH - 100 M
  • 580 บาท
  • รหัสสินค้า: PENGUIN-IN2F-100
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Single Mode 2 คอร์ แบบใช้งานภายในไม่มีสลิง เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ ยาว 100 เมตร ฉนวน LSZH ควันน้อย

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha
PIGGABIT © 2019