PLC SPLITTER SC/APC 1X2 (Mini Module) 0.9mm

PLC SPLITTER SC/APC 1X2 (Mini Module) 0.9mm
  • 210 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PLC-SCA12-MINI
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายแยกสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก PLC Splitter SC/APC Ratio 50:50 ใช้แสงสัญญาณความถี่แสงในงาน Passive Optical 1X2 เช่นงาน CTV,MATV,GPON,EPON,XPORN
ตัวแยกแสง plc splitter sc/apc 0.9mm

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019