Gigabit Media Converter (Single Mode / Dual Fiber 1310nm) 20 KM

Gigabit Media Converter (Single Mode / Dual Fiber 1310nm) 20 KM
  • 1,050 บาท
  • รหัสสินค้า: PENGUIN-GSDX-20
  • สถานะสต๊อก: 64

Gigabit Media Converter (10/100/1000) อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN รองรับสายสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Single Mode แบบ Dual Fiber (1310nm) ระยะทางสูงสุด 20 กิโลเมตร
TX Power : -9 dBm to -3 dBm
RX Sensivity : <-22 dBm
Wavelength : 1310nm
อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Fiber Optic Media Transiver 1310 จำนวน 2 ตัว
  2. Adapter 5V-1A จำนวน 2 ตัว
รับประกัน 1 ปี
10/100/1000 Media Converter Single Mode / Dual Fiber 1310 ระยะ 20 กิโลเมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2019