SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM ยี่ห้อ PENGUIN

SFP MODULE 1.25G LC-DUPLEX 1310nm 20KM ยี่ห้อ PENGUIN
  • 1,050 บาท
  • รหัสสินค้า: SFP-1310 DDM
  • สถานะสต๊อก: 10

SPF Module อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อ Network Switch แบบแสงผ่านสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ออฟติก รองรับระยะทาง 20 กิโลเมตร แบบ Dual Core Fiber ย่านแสง 1310 (Single Mode)
SFP MODULE (1.25G/s) SM / LC / DUPLEX
รูปแบบการเชื่อมต่อ duplex
สายไฟเบอร์ที่รองรับ SM/MM
Data Rate 1.25G/s
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 1) 1310nm
ความยาวคลื่นแสง (ตัวที่ 2) 1310nm
พอร์ทเชื่อมต่อไฟเบอร์ LC Duplex (connector)
ใช้สายไฟเบอร์ออฟติก 2 Core
มาตรฐานระบบแลน IEE802.3ab / 1000BASE-T
รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ SM@20KM / MM@2KM
แรงดันไฟ 3.3V
เป็นไปตามมาตรฐาน ROSH
อุณภูมิในการทำงาน 0-70 องศา

รับประกัน 1 ปี (เสียเปลี่ยนตัวใหม่)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017