1X2 PLC SPLITTER SC/APC G.657A1 0.9mm

1X2 PLC SPLITTER SC/APC G.657A1 0.9mm
  • 250 บาท
  • รหัสสินค้า: PLC-SCAPC-1X2
  • สถานะสต๊อก: 2-3 Days

  สินค้าหมดชั่วคราว

PLC Splitter SC/APC แบบ 1 x 2 สำหรับใช้แยกสัญญาณแสงออกเป็น 2 ทาง

การนำไปประยุคใช้งาน


△ งานโทรคมนาคมระยะไกล (Long-haul Telecommunications)
△ CATV Systems & Fiber optical Sensors
△ งานระบบเน็ตเวิร์ภายใน (Local Area Network)

คุณสมบัติพิเศษ 

△ การสูญเสียส่วนเกินต่ำ (Low Excess Loss)
△ Various Coupling Ratio
△ ขนาดกระทัดรัด (Compact Size)


SPECIFICATIONS

 
Ports 1x2 2x2 1x4 2x4 1x8 2x8 1x16 2x16 1x32 2x32 1x64 2x64
Operating Wavelengths(nm) 1260~1650
Insertion Loss(dB) Max P/S 4 4 7.3 7.6 10.5 11 13.5 14.4 16.5 17.5 20.5 21
Loss Uniformity(dB) Max 0.4 0.6 0.6 0.8 0.8 1.2 1.2 1.5 1.5 2 2 2.2
PDL(dB) Max 0.2 0.2 0.2 0.2 0.2 0.3 0.25 0.3 0.3 0.4 0.35 0.4
Return Loss(dB) Min UPC: 50 APC: 55
Directivity(dB) Min 55
Input Fiber Bend Insenstive SM Fiber(ITU G657A)
Output Fiber Bend Insenstive SM Fiber(ITU G657A)
Max. Optic Power(mw) 300
Humidity Range(rh) 5% ~ 85%
Opreating Temperature(°C) -40 ~ 85
Storage Temperature(°C) -40 ~ 85
Packaing Option Bare Device, Mini Tube, ABS Module, LGX BOX,19' 1U 2U Rack-Mount
Mini Tube(Metal) Dimension(mm) (LxWxH) 50x4x4 50x7x4 50x7x4 60x12x4 80x20x6 100x40x6
ABS Module Dimension(mm) (LxWxH) 100x80x10 100x80x10 100x80x10 120x80x18 120x80x18 140x115x18
BOX Dimension(mm) (LxWxH) LGX BOX,19' 1U 2U Rack-Mount
 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017