SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

SC/UPC-LC/UPC Patch Cord SM Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร
  • 120 บาท

  • 5 หรือ มากกว่า 110 บาท
  • 20 หรือ มากกว่า 100 บาท
  • รหัสสินค้า: SCULCU-DX-33
  • สถานะสต๊อก: 100

สายไฟเบอณ์ออฟติก Patch Cord SC/UPC to LC/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm Single Mode G657A1 ฉนวน LSZH ยาว 3 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017