OTDR Lunch Box (Single Mode) SC/APC-SC/UPC - 2 KM

OTDR Lunch Box (Single Mode) SC/APC-SC/UPC - 2 KM
  • 3,200 บาท
  • รหัสสินค้า: LUNCH-SCASCU-2KM
  • สถานะสต๊อก: 1

OTDR Lunch Cable (Dummy Load) สำหรับจำลองระยะสายไฟเบอร์ออฟติกสำหรับทดสอบอุปกรณ์ต่างๆ (น้ำหนักเบา) ไม่จำเป็นต้องใช้สายจริงในการทดสอบซึ่งจะยุ่งยากกว่าการใช้อุปกรณ์ชิ้นนี้ และยังสามารถใช้เป็นตัวช่วยในการข้าม Dead Zone ต่างๆ

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017