MERCURY GIGABIT MEDIA CONVERTER 1X4 (3KM)

MERCURY GIGABIT MEDIA CONVERTER 1X4 (3KM)
  • 1,350 บาท
  • รหัสสินค้า: MCG14B-11A-3
  • สถานะสต๊อก: 5

Gigabit Medaia Converter แบบ 4 Port ยี่ห้อ MERCURY รองรับสายสัญญาณแสงไฟเบอร์ออฟติก ชนิด Single Mode ระยะทางสูงสุด 3 กิโลเมตร

SPECFICATION
Supported standards and protocols IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3z, IEEE 802.3x
port Four 100/1000M adaptive RJ45 ports (Auto MDI/MDIX)  
One 1.25Gbps SC fiber interface
Network medium Network cable: Super five or more UTP and STP
Fiber: 9/125um single mode fiber
Transmission wavelength TX: 1310nm
RX: 1550nm
power supply 9VDC/0.6A
LED indication RJ45 port LINK/ACT (connection/reception)
Fiber port LINK/ACT (connection/reception)
other Power
Dimensions   94.5mm × 73mm × 27mm
(L x W x H)
Use environment Operating temperature: -20 °C to 60 °C
Storage temperature: -40 °C to 70 °C
Operating humidity: 10% to 90% RH Non-condensing 
Storage humidity: 5% to 90% RH Non-condensing

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017