SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange)

SC/UPC ADAPTER SX-SM (Blue No Flange)
  • 12 บาท

  • 15 หรือ มากกว่า 11 บาท
  • 25 หรือ มากกว่า 10 บาท
  • รหัสสินค้า: SCUPC-SX-NOFLANGE
  • สถานะสต๊อก: 100

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/UPC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ของสายแต่ละเส้นเข้าหากัน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017