SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น

SC/APC ADAPTER SX-SM (Green no Flange) แพ๊ก 25 ชิ้น
  • 250 บาท
  • รหัสสินค้า: SCAPC-SX-NO-FLANGE
  • สถานะสต๊อก: 4

หัวต่อตรง ข้อต่อตรง SC/APC Single Mode แบบ Simplex (no Flange) สำหรับเชื่อมต่อสาย 2 เส้นผ่านหัว SC ของสายแต่ละเส้นเข้าหากัน

SC/UPC ADAPTER SX-SM BLUE WITH FLANGE

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017