SC/UPC-SC/UPC Patch Cord OS2, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร

SC/UPC-SC/UPC Patch Cord OS2, Duplex 3.0 mm - LSZH 3 เมตร
  • 120 บาท

  • 5 หรือ มากกว่า 110 บาท
  • 20 หรือ มากกว่า 100 บาท
  • รหัสสินค้า: OS2-SCUPC-DX30
  • สถานะสต๊อก: 96

สายไฟเบอณ์ออฟติก Patch Cord SC/UPC แบบ Duplex ยี่ห้อ PENGUIN ขนาดสาย 3.0mm Single Mode G657A1 ฉนวน LSZH ยาว 3 เมตร

สายไฟเบอร์ Patch Cord SC/UPC - SC/UPC Duplex ยาว 3 เมตร ยี่ห้อ PENGUIN

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017