Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร

Patch Cord SC to FC (UPC) Simplex SM / 3.0mm - LSZH ยาว 3 เมตร
  • 80 บาท

  • 5 หรือ มากกว่า 75 บาท
  • 10 หรือ มากกว่า 65 บาท
  • 20 หรือ มากกว่า 60 บาท
  • รหัสสินค้า: OS2-SCUFCU-SX-33
  • สถานะสต๊อก: 78

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร สายสัญญาณคุณภาพสูงผ่านการทดสอบและเข้าหัวจากโณงงานโดยตรง ราคาประหยัด เทียบเท่าสายยี่ห้อตามท้องตลาดทั่วไป เพราะเราสั่งตรงจากโรงงาน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017