HDMI TO FIBEROPTIC 1080P 20KM

HDMI TO FIBEROPTIC 1080P 20KM
  • 2,850 บาท
  • รหัสสินค้า: HDMI-FO20
  • สถานะสต๊อก: 3

HDMI TO FIBER Extender ระยะ 20 km ความละเอียด 1080P อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ hdmi พร้อมเสียง ผ่านสายใยแก้วนำแสง Fiber Optic ระยะ 20 กิโลเมตร

อุปกรณ์ภายในกล้อง

  • HDMI FIBER EXTENDER MEDIA CONVERTER จำนวน 1 คู่ (ตัวรับ + ตัวส่ง)
  • ADAPTER 5V 1A จำนวน 2 ตัว

รับประกัน 1 ปี (Adapter 6 เดือน)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

490 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

890 บาท

FTTH DROP CABLE 2F ยาว 200 เมตร มีสลิง

FTTH DROP CABLE 2F ยาว 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ แบรนด์ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 200 เมตร G657A1 / FRP-..

1,200 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 60 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 60 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

310 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 70 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จ 70 เมตร มีสลิง

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

360 บาท

Telephone Optical PCM (4 Phone Line + 1 Lan) 20 km

Telephone Optical PCM (4 Phone Line + 1 Lan) 20 km

Telephone Optical PCM อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ Analog เป็นสัญญาณแสง ส่งผ่าน ไฟเบอร์ออฟติกคอล ร..

3,650 บาท

Telephone Optical Transceiver 16 Phone + 1 Lan 20 KM

Telephone Optical Transceiver 16 Phone + 1 Lan 20 KM

Telephone Optical Transceiver PCM อุปกรณ์แปลงสัญญาณโทรศัพท์ Analog ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก จำนวน 1..

9,800 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 100 เมตร คุณสมบัติ ชนิดสา..

850 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 150 เมตร คุณสมบัติ ชนิดสา..

1,050 บาท

FTTH DROP CABLE 2F ยาว 250 เมตร มีสลิง

FTTH DROP CABLE 2F ยาว 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ แบรนด์ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 250 เมตร G657A1 / FRP-..

1,350 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 150 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 150 เมตร ใช้คอร์ไฟเบอร..

750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 200 เมตร ใช้คอร์ไฟเบอร..

950 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 250 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 250 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 300 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,250 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 350 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 350 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,350 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 400 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 400 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,550 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 450 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 450 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 450 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,670 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 500 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 500 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,750 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 550 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 550 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 550 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,850 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 600 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 600 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ ยี่ห้อ PENGUIN เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 550 เมตร ใช้คอร์ไ..

1,950 บาท

PIGGABIT © 2017