SC-APC to SC-APC Simplex 3 เมตร

SC-APC to SC-APC Simplex 3 เมตร
  • 80 บาท

  • 20 หรือ มากกว่า 70 บาท
  • 50 หรือ มากกว่า 65 บาท
  • รหัสสินค้า: OS2-SCAPC-3M
  • สถานะสต๊อก: 65

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็นแบบ SC-APC ทั้ง 2 ด้าน ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆที่รองรับสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสง 

คุณสมบัติ

  1. เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ OS2 / LSZH
  2. เส้นผ่าศูนย์กลางสาย 3.0 มิลลิเมตร
  3. ความยาว 3 เมตร
  4. หัวคอนเนคเตอร์ชนิด SC/APC ทั้ง 2 ด้าน
  5. อัตราการสูญเสียสัญญาณน้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2017