SC/UPC Fast Connector (KeepLock) <0.3db

SC/UPC Fast Connector (KeepLock) <0.3db
  • 25 บาท

  • 50 หรือ มากกว่า 24 บาท
  • รหัสสินค้า: SC/UPC-KEEPLOCK
  • สถานะสต๊อก: ระหว่างดำเนินการ

  สินค้าหมด

Fast Connector SC/UPC แบบเสียบ Keep Lock สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติก ชนิด FTTH Flat Cable ค่า Loss <0.3 dB.

คุณสมบัติ

ชนิดหัว/สี SC/UPC สีฟ้า
รองรับชนิดสาย SM (9/125um)
ค่าลดทอนสัญญาณ < 0.3dB
ค่าแสงสะท้อนกลับ > 55dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017