LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร

LC to LC Simplex Single Mode 2 เมตร
  • 65 บาท

  • 20 หรือ มากกว่า 60 บาท
  • รหัสสินค้า: PATCH2M-LCLC-UPC
  • สถานะสต๊อก: 50

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper Cable) สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายเน็ตเวิร์ค สายชนิด Single Mode เปลือกหุ้ม (Jacket) PVC ยาว 2 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017