SC to LC Simplex Single Mode 5 เมตร

SC to LC Simplex Single Mode 5 เมตร
  • 90 บาท
  • รหัสสินค้า: SC-LC-5M
  • สถานะสต๊อก: 40

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord (Fiber Jumper) SC to LC ชนิดสาย Single Mode ยาว 5 เมตร แบบสายเดี่ยว (Simplex Cable) IL < 0.3 dB. / RL < 50 dB.

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017