SFP-BIDI-SC 1310/1550 (1.25G) 20KM

SFP-BIDI-SC 1310/1550 (1.25G) 20KM
  • 1,200 บาท
  • รหัสสินค้า: SFP-BIDI-SC-20KM
  • สถานะสต๊อก: 2

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module แบบ BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย SC Connector Single Mode Fiber Optic Cable ใช้งานเส้นเดียว (1 คอร์) Simplex รองรับความเร็ว 1.25G

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. SFP-GE-LX-SM1550-BIDI-SC จำนวน 1 ตัว
  2. SFP-GE-LX-SM1310-BIDI-SC จำนวน 1 ตัว

อุปกรณ์ใช้งานเป็นคู่ ราคานี้คือราคาต่อ 1 คู่

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017