สายไฟเบอร์สำเร็จรูป SM/1C เข้าหัว SC/UPC ยาว 60 เมตร (ภายใน)

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป SM/1C เข้าหัว SC/UPC ยาว 60 เมตร (ภายใน)
  • 270 บาท
  • รหัสสินค้า: FTTH-1C60
  • สถานะสต๊อก: หมดชั่วคราว

  สินค้าหมด

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป เข้าหัว SC/UPC ทั้งสองด้าน สำหรับภายใน เป็นสายไฟเบอร์ชนิด FTTH Single Mode 1 Core G657A โค้งงอได้ดี 

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017