SFP-GE-LX-SM1310/1550-BIDI (1.25G-20KM)

SFP-GE-LX-SM1310/1550-BIDI (1.25G-20KM)
  • 1,200 บาท
  • รหัสสินค้า: BIDI-LC20KM
  • สถานะสต๊อก: 5

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย LC Connector Single Mode Fiber Optic Cable แบบ ใช้งานเส้นเดียว (1คอร์) Simplex รองรับความเร็ว 1.25G-SM

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. SFP-GE-LX-SM1550-BIDI จำนวน 1 ตัว
  2. SFP-GE-LX-SM1310-BIDI จำนวน 1 ตัว

อุปกรณ์ใช้งานเป็นคู่ ราคานี้คือราคาต่อ 1 คู่

รับประกัน 1 ปี (เสียเปลี่ยนตัวใหม่)


เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017