SC/APC Simplex Fiber Connector

SC/APC Simplex Fiber Connector
  • 17 บาท

  • 10 หรือ มากกว่า 15 บาท
  • 50 หรือ มากกว่า 13 บาท
  • รหัสสินค้า: SC/APC-CON1
  • สถานะสต๊อก: 100

ข้อต่อตรง หัวต่อ ไฟเบอร์ออฟติก ชนิดหัว SC/APC แบบ Simplex Loss < 0.2 db. สำหรับงาน Broadcast, Cable TV, CATV

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

SC to SC (APC/SM) 3 เมตร

SC to SC (APC/SM) 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็..

90 บาท

SC/APC-SC/UPC single mode fiber jumper cable 3m

SC/APC-SC/UPC single mode fiber jumper cable 3m

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC(APC)-SC(UPC)  สำเร็จรูป  3 ..

95 บาท

กล่องเก็บต่อตรง ภายนอกกันน้ำ SC Connector Encapsulate (IP65)

กล่องเก็บต่อตรง ภายนอกกันน้ำ SC Connector Encapsulate (IP65)

Fiber Optic Casing SC Cold Junction Waterproof กล่องกันน้ำ สำหรับต่อสาย SC Connector Encapsulate ติด..

80 บาท

PIGGABIT © 2017