Drop Wire Clamp ตุ๊กตายึดสายสลิง

Drop Wire Clamp ตุ๊กตายึดสายสลิง
  • 8 บาท

  • 50 หรือ มากกว่า 7 บาท
  • รหัสสินค้า: DROP-WIRE-CLAMP
  • สถานะสต๊อก: 500

ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) ตัวยึดสายสลิง หูยึดสาย ตุ๊กตายึดสาย ดรอปวาย ใช้ได้ทั้งสายไฟเบอร์ออฟติก สายดรอปวายโทรศัพท์ สายดรอปวายแลน และสายอื่นๆ ที่มีลวดสลิงสำหรับผูกยึด

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 100 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 100 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

590 บาท

FTTH FLAT CABLE 1C/SM 1000m (สลิง)

FTTH FLAT CABLE 1C/SM 1000m (สลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode 1 Core เป็นสายสำหรับใช้ภายในอาคาร เหมาะสำหรับการใช้งานระดับกลาง-สูงเ..

3,700 บาท

FTTH 2C (FLAT) 200M (สลิง)

FTTH 2C (FLAT) 200M (สลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป Single mode 2 Core เข้าหัว SC-SC Outdoor มีสลิง สำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 20..

1,600 บาท

กล่องเก็บต่อตรง ภายนอกกันน้ำ SC Connector Encapsulate (IP65)

กล่องเก็บต่อตรง ภายนอกกันน้ำ SC Connector Encapsulate (IP65)

Fiber Optic Casing SC Cold Junction Waterproof กล่องกันน้ำ สำหรับต่อสาย SC Connector Encapsulate ติด..

80 บาท

PIGGABIT © 2017