1+4 GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER (SM/20KM)

1+4 GIGABIT FIBER MEDIA CONVERTER (SM/20KM)
  • 1,890 บาท
  • รหัสสินค้า: G-1+4
  • สถานะสต๊อก: 3

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 100/1000 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร สำหรับใช้งานระบบเน็ตเวิร์คทั่วๆไป

คุณสมบัติ

  • จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45) 4 พอร์ท
  • ความเร็วพอร์ทแลน 100/1000 Mbps
  • รองรับสายไฟเบอร์แบบ Single Mode
  • ประเภทหัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง SC
  • รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก 20 กิโลเมตร
  • ใช้แรงดันไฟ 5V/2A
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0-50องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 100/1000 4 พอร์ท จำนวน 1 ตัว
  2. มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 100/1000 1 พอร์ท จำนวน 1 ตัว
  3. อแด้ปเตอร์ 5V-2A จำนวน 2 ตัว

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 200 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 200 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,050 บาท

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 50 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 50 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 50 เมตร เข้าหัว SC-UPC / SC-UPC สำเร็จรูปจากโรงงาน ใช้สำหรั..

390 บาท

PIGGABIT © 2017