1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM

1+4 FIBER MEDIA CONVERTER (10/100 Mbps.) SM/20KM
  • 1,450 บาท
  • รหัสสินค้า: MEDIA-F14
  • สถานะสต๊อก: 3

ชุด Fiber Optic Media Converter 1+4 Port Lan 10/100 Mbps. Single Mode รองรับที่ระยะทาง 20 กิโลเมตร สำหรับใช้งานระบบเน็ตเวิร์คทั่วๆไป

คุณสมบัติ

  • จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45) 4 พอร์ท
  • ความเร็วพอร์ทแลน 10/100 Mbps
  • รองรับสายไฟเบอร์แบบ Single Mode
  • ประเภทหัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง SC
  • รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก 20 กิโลเมตร
  • ใช้แรงดันไฟ 5V/2A
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0-50องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  1. มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 4 พอร์ท จำนวน 1 ตัว
  2. มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 1 พอร์ท จำนวน 1 ตัว
  3. อแด้ปเตอร์ 5V-2A จำนวน 2 ตัว

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 200 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ เข้าหัว SC/UPC สำเร็จรูป จากโรงงาน ยาว 200 เมตร คุณสมบัติ ชนิดสา..

1,250 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 50 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 50 เมตร เข้าหัว SC-UPC / SC-UPC สำเร็จรูปจากโรงงาน ใช้สำหรั..

260 บาท

PIGGABIT © 2017