สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 80 เมตร มีสลิง

  • 410 บาท
  • รหัสสินค้า: FTTH-1C-80S
  • สถานะสต๊อก: 2

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร เข้าหัว SC-UPC / SC-UPC สำเร็จรูปจากโรงงาน ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆที่รองรับสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสง 

คุณสมบัติ

  • เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ Sing mode
  • ใยแก้วนำแสงแบบ 1 คอร์
  • สายภายนอก #มีสลิง รองรับแรงดึง 45 กิโลกรัม
  • ยาวสาย 80 เมตร
  • หัวคอนเนคเตอร์เป็นชนิด SC-UPC ทั้ง 2 ด้าน
  • อัตราการสูญเสียสัญญาณน้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017