HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter SM/20KM

HTB-GS-03AB Gigabit Media Converter SM/20KM
  • 1,250 บาท
  • รหัสสินค้า: HTB-GS-03-AB
  • สถานะสต๊อก: 3

อุปกรณ์สำหรับแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกเป็นแลน (Media Converter 10/100/1000 Mbps) ชนิดหัวเชื่อมต่อเป็นแบบ SC เหมาะสำหรับใช้งานลักษณะการเชื่อมโยงข้อมูลระยะไกลผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode ใช้งานได้ทั้งระบบอินเตอร์เน็ต หรือกล้องวงจรปิดแบบ IP-CAM รองรับระยะทางผ่านสายไฟเบอร์ออฟติกที่ 25 กิโลเมตร

คุณสมบัติ

  • จำนวนพอร์ทแลน (RJ-45) 1 พอร์ท
  • ความเร็วพอร์ทแลน 10/100/1000 Mbps
  • รองรับสายไฟเบอร์แบบ Single Mode
  • ประเภทหัวเชื่อมต่อใยแก้วนำแสง SC
  • รองรับระยะทางสายไฟเบอร์ออฟติก 25 กิโลเมตร
  • ใช้แรงดันไฟ 5V-2A
  • อุณหภูมิในการทำงาน: 0-50องศา

อุปกรณ์ประกอบด้วย

  • มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 1 พอร์ท จำนวน 2 ตัว
  • อแด้ปเตอร์ 5V-2A จำนวน 2 ตัว

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 400 เมตร (มีสลิง)

สายไฟเบอร์ SM/1C เข้าหัว SC-UPC ยาว 400 เมตร (มีสลิง)

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว..

1,900 บาท

HTB-4100AB Gigabit Media Converter 10/100/1000 (SM/20KM)

HTB-4100AB Gigabit Media Converter 10/100/1000 (SM/20KM)

Gigabit Fiber Optic Media Converter 10/100/1000 Mbps. แบบ Power Supply ในตัว 220 VAC  รองรับสัญ..

1,550 บาท

PIGGABIT © 2017