SC-ST FIBER JUMPER (Patch Cord) 3m

SC-ST FIBER JUMPER (Patch Cord) 3m
  • 80 บาท

  • 10 หรือ มากกว่า 70 บาท
  • รหัสสินค้า: ST-SC
  • สถานะสต๊อก: 30

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-SC Single Mode แบบ Single ยาว 3 เมตร

คุณสมบัติ

ชนิดสาย Single mode

Simplex Jumper Cable

ยาว 3 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

SC/UPC FIBER CONNECTOR

SC/UPC FIBER CONNECTOR

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

SC/APC to SC/UPC single mode fiber jumper cable 3m

SC/APC to SC/UPC single mode fiber jumper cable 3m

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC(APC)-SC(UPC)  สำเร็จรูป  3 ..

80 บาท

PIGGABIT © 2017