สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC-SC / 80m

สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC-SC / 80m
  • 550 บาท

  • รหัสสินค้า: SM-SCSC80
  • สถานะสต๊อก: 2

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็นแบบ SC ทั้ง 2 ด้าน ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆที่รองรับสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสง 

คุณสมบัติ

  • สายใยแก้วนำแสงแบบ Sing mode
  • 1 คอร์
  • เป็นสายแบบมีสลิงรองรับแรงดึง 45 Kg.
  • ยาวสาย 80 เมตร
  • คอนเนคเตอร์เป็นชนิด SC-SC
  • อัตราการสูญเสียสัญญาณน้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

ป้ายกำกับ: สายไฟเบอร์

PIGGABIT © 2017