สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป SC-SC / SM / 150m / สลิง

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป SC-SC / SM / 150m / สลิง
  • 970 บาท

  • รหัสสินค้า: SM-SCSC-150-S
  • สถานะสต๊อก: 2

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 100 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017