สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 200 เมตร

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป SC-SC SingleMode สาย Outdoor มีสลิง 200 เมตร
  • 1,120 บาท

  • รหัสสินค้า: FOD-200M
  • สถานะสต๊อก: 1

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 200 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017