SC-SC FIBER OPTIC CONNECTOR

SC-SC FIBER OPTIC CONNECTOR
  • 15 บาท

  • 10 หรือ มากกว่า 13 บาท
  • 50 หรือ มากกว่า 12 บาท
  • 100 หรือ มากกว่า 10 บาท
  • รหัสสินค้า: FO-SCSC
  • สถานะสต๊อก: 200

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ (SC-SC) ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

ST to SC (SM) 3 เมตร

ST to SC (SM) 3 เมตร

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-SC Single Mode แบบ Single ยาว 3 เมตร ..

95 บาท

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH Terminal Box) ใช้ภายใน

กล่องพักสายไฟเบอร์ออฟติก (FTTH Terminal Box) ใช้ภายใน

กล่องต่อพักสายไฟเบอร์ออฟติก สำหรับายใน สำหรับใช้ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก สายแข็งภายนอก กับสายอ่อนภายใน (ส..

25 บาท

PIGGABIT © 2017