สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติก Duplex Single Mode LC-LC 3 เมตร

สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติก Duplex Single Mode LC-LC  3 เมตร
  • 120 บาท

  • รหัสสินค้า: LC-LC DUPX
  • สถานะสต๊อก: Out Of Stock

  สินค้าหมด

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป็นแบบ LC ทั้ง 2 ด้าน ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆที่รองรับสัญญาณผ่านใยแก้วนำแสง 

คุณสมบัติ
1. เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ Sing mode (patch cord)
2. เป็นสายใยแก้วนำแสงแบบ 2 คอร์
3. ความยาวสาย 3 เมตร
5. หัวคอนเนคเตอร์เป็นชนิด LC-LC (Duplex)
6. อัตราการสูญเสียสัญญาณน้อยกว่า 0.3 dB

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017