สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (3 เมตร)
  • 100 บาท


  • 30 หรือ มากกว่า 95 บาท
  • รหัสสินค้า: SC-FC-03
  • สถานะสต๊อก: 40

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก หัวเสียบ SC-FC (Single Mode) ยาว 3 เมตร Lose < 0.3DB


เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม
PIGGABIT © 2017