Patch Cord SC-FC (UPC) 3 เมตร

Patch Cord SC-FC (UPC) 3 เมตร
  • 80 บาท

  • 5 หรือ มากกว่า 70 บาท
  • 10 หรือ มากกว่า 65 บาท
  • 50 หรือ มากกว่า 60 บาท
  • รหัสสินค้า: PC3M-SCFC
  • สถานะสต๊อก: 55

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร Lose < 0.1db สายสัญญาณคุณภาพสูงผ่านการทดสอบและเข้าหัวจากโณงงานโดยตรง ราคาประหยัด เทียบเท่าสายยี่ห้อตามท้องตลาดทั่วไป เพราะเราสั่งตรงจากโรงงาน

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

SC/UPC FiberOptic Adapter

SC/UPC FiberOptic Adapter

ตัวต่อตรงหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบ SC/UPC-SC/UPC ใช้เชื่อมต่อระหว่างสายไฟเบอร์ออฟติก 2 เส้นเข้าด้วยกัน..

15 บาท

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

FC/UPC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

ข้อต่อ, หัวต่อ สายไฟเบอร์ออฟติก FC-FC เกรดมาตรฐานการเชื่อต่อสื่อสาร วัสดุโหละ ..

20 บาท

SC-FC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

SC-FC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

หัวต่อ SC to FC เกรดผู้ให้บริการ วัสดุเนื้อโลหะอย่างดี สำหรับงาน FTTX ..

30 บาท

เครื่องวัดระยะสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Ranger (OTDR) รุ่น SGOT04

เครื่องวัดระยะสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Ranger (OTDR) รุ่น SGOT04

เครื่องวัดระยะสายไฟเบอร์ออฟติก Fiber Ranger (OTDR) รุ่น SGOT04 อุปกรณ์เช็คระยะสายไฟเบอร์ออฟติก วัดระ..

6,000 บาท

PIGGABIT © 2017