สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 300 เมตร มีสลิง
  • 1,250 บาท
  • รหัสสินค้า: FTTH-1C300S
  • สถานะสต๊อก: หมดชั่วคราว

  สินค้าหมด
สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 300 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

590 บาท

PIGGABIT © 2017