สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง

สายไฟเบอร์ออฟติก 1 คอร์ เข้าหัวสำเร็จ 100 เมตร มีสลิง
  • 530 บาท
  • รหัสสินค้า: FTTH-1C100S
  • สถานะสต๊อก: หมดชั่วคราว

  สินค้าหมด

สาย Fiber Optic สำเร็จรูป เข้าหัว SC-SC เป็นสายแบบ Single Mode Outdoor มีสลิงสำหรับติดตั้งภายนอก ยาว 100 เมตร

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
รหัสป้องกันสแปม

สินค้าที่คล้ายกัน

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

340 บาท

HDMI FIBER MEDIA CONVERTER 1080P ระยะ 20 km

HDMI FIBER MEDIA CONVERTER 1080P ระยะ 20 km

HDMI Fiber Media Converter ระยะ 20km ความละเอียด 1080P อุปกรณ์แปลงสัญญาณภาพ hdmi พร้อมเสียง ผ่านสายใ..

3,950 บาท

Drop Wire Clamp ตุ๊กตายึดสาย

Drop Wire Clamp ตุ๊กตายึดสาย

ดรอปวายแคมป์ (Drop Wire Clamp) ตัวยึดสายสลิง หูยึดสาย ตุ๊กตายึดสาย ดรอปวาย ใช้ได้ทั้งสายไฟเบอร์ออฟติ..

7 บาท

PIGGABIT © 2017