ST

LC(Female) - ST(Male) 50/125 MM (Hybrid Adapter)

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC to ST 50/125 MM ใช้สำหรับเชื่อมต..

180 บาท

SC(Male) to ST (Female) Hybrid Adapter

หัวต่อ หัวแปลง ไฟเบอร์ออฟติก SC (Male) to ST (Female) ใช้แปลงเพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก ..

140 บาท

SC-ST ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ (Carrier Grade)

หัวต่อ ข้อต่อ หัวไฟเบอร์ออฟติก SC-ST เกรดมาตรฐานการสื่อสาร (Carrier Grade) วัสดุทำจากโลหะ ..

30 บาท 45 บาท

ST(Male) to LC(Female) UPC FIBER ADAPTER

หัวต่อ หัวแปลง ไฟเบอร์ออฟติก ST (Male) to LC (Female) ใช้แปลงเพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์ไฟเบอร์อ..

130 บาท 160 บาท

ST/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวต่อแปลง ไฟเบอร์ออฟติก Hybrid Adapter SC (Feale) to ST (Male) ใช้แปลงเพื่อเชื่อมต่ออุปกร..

190 บาท 220 บาท

แสดง 1 ถึง 5 จากทั้งหมด 5 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019