LC

LC (Female) to SC (Female) Metal (SM 9/125) Hybrid Adaptor

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC/UPC (ตั..

145 บาท 190 บาท

LC(Female) - ST(Male) 50/125 MM (Hybrid Adapter)

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC to ST 5..

180 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า..

120 บาท

LC/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC to LC/UPC Single Mode สำหรับแปลงหัวสายไ..

180 บาท 250 บาท

SC (male) to LC (Female) Hybrid Duplex Adapter (Single Mode)

SC to LC Hybrid Duplex Adapter อุปกรณ์หัวต่อแปลงชนิดการเชื่อมต่อห..

195 บาท

SC/APC (Male) to LC/APC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC-LC/..

120 บาท 180 บาท

SC/APC (Male) to LC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC (ตั..

130 บาท

ST(Male) to LC(Female) UPC FIBER ADAPTER

หัวต่อ หัวแปลง ไฟเบอร์ออฟติก ST (Male) to LC (Female) ใช้แปล..

130 บาท 160 บาท

FC/UPC (Male) to LC/UPC (Female) 9/125um Hybrid Adapter

FC (Male) to LC (Female) UPC ADAPTER หัวแปลง FC เป็น LC สำหรับเครื่องว..

100 บาท

LC/UPC (Male) to FC/UPC (Female) 9/125uM Hybrid Adapter

Hybrid Adapter LC/UPC (Male) - FC/UPC (Female) หัวแปลงชนิด Single-mode..

220 บาท

แสดง 1 ถึง 10 จากทั้งหมด 10 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019