SC

FC (Female) to SC (Female) SM 9/125 Hybrid Adaptor

Hybrid Adapter FC (Female) to SC (Female) หัวแปลงชนิด Single-mode 9/12..

10 บาท 14 บาท

FC/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC (Female) to FC/UPC (Male) SM 9/125 สำหร..

180 บาท 250 บาท

LC (Female) to SC (Female) Metal (SM 9/125) Hybrid Adaptor

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter LC/UPC (ตั..

145 บาท 190 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า..

120 บาท

LC/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC to LC/UPC Single Mode สำหรับแปลงหัวสายไ..

180 บาท 250 บาท

SC (male) to LC (Female) Hybrid Duplex Adapter (Single Mode)

SC to LC Hybrid Duplex Adapter อุปกรณ์หัวต่อแปลงชนิดการเชื่อมต่อห..

195 บาท

SC(Male) to ST (Female) Hybrid Adapter

หัวต่อ หัวแปลง ไฟเบอร์ออฟติก SC (Male) to ST (Female) ใช้แปลงเพื่อเชื่..

140 บาท

SC-ST ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ (Carrier Grade)

หัวต่อ ข้อต่อ หัวไฟเบอร์ออฟติก SC-ST เกรดมาตรฐานการสื่อสาร (Carrier Gr..

30 บาท 45 บาท

SC/APC (Male) to LC/APC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC-LC/..

120 บาท 180 บาท

SC/APC (Male) to LC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติก Single Mode Hybrid Fiber Optic Adapter SC/APC (ตั..

130 บาท

ST/UPC (Male) to SC/UPC (Female) SM 9/125 Hybrid Adapter

หัวต่อแปลง ไฟเบอร์ออฟติก Hybrid Adapter SC (Feale) to ST (Ma..

190 บาท 220 บาท

แสดง 1 ถึง 11 จากทั้งหมด 11 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2019