SFP/GBIC/BIDI

SFP อุปกรณ์เชื่อมต่อสำหรับอุปกรณ์เน็ตเวิร์คโดยใช้แสงไฟเบอร์ออฟติกเป็นสายสำหรับส่งถ่ายสัญญาณข้อมูล ด้วยแสง SFP ทำหน้าที่แปลงสัญญาณแสงเป็นสัญญาณไฟฟ้า โดยเชื่อมต่อเข้ากับอุปกรณ์เน็ตเวิร์ที่มีช่องเสียบ SFP


SFP-BIDI-SC 1310/1550 (1.25G) 20KM

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module แบบ BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย SC Connector Single Mode ..

1,200 บาท

SFP-GE-LX-SM1310/1550-BIDI (1.25G-20KM)

ไฟเบอร์ออฟติก SFP Module BIDI 1310/1550 ระยะ 20 กิโลเมตร เชื่อมต่อด้วย LC Connector Single Mode Fibe..

1,200 บาท

แสดง 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017