หัวไฟเบอร์ & ข้อต่อ

จำหน่าย หัวต่อ, ข้อต่อ, Connector ระบบไฟเบอร์ออฟติก ปลีก-ส่ง

หัวต่อ SC-FC

หัวต่อ Connector Fiber Optic SC-FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อสาย Patch Coord ที่ตัวสายต่างชนิดกัน..

17 บาท

Bare Fiber Adapter (FC) สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

Bare Fiber Optical Adapter ชนิดหัว FC เป็นหัวคอนเน็คเตอร์แบบ Quick ใช้สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

380 บาท

Bare Fiber Adapter (SC) สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติก

Bare Fiber Optical Adapter ชนิดหัว SC เป็นหัวคอนเน็คเตอร์แบบ Quick ใช้สำหรับทดสอบสายไฟเบอร์ออฟติกแบบ..

380 บาท

FC Bare Fiber Adapter แบบกลม

Bare Fiber Adapter หัว FC แบบกลม สำหรับทดสอบเส้นใยแก้วนำแสงกับอุปกรณ์ทดสอบอื่นๆ โดยไม่ต้องเข้าหัว Co..

360 บาท

FC-LC OPTICAL FIBER ADAPTER

FC-LC ADAPTER หัวแปลง FC เป็น LC สำหรับเครื่องวัดแสง POWER METER ปากกายิงแสง VFL หรือแปลงใช้กับสาย P..

190 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า loss <0.3db ..

190 บาท

Mechanical Splice (สไปร์เย็น) อุปกรณ์ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก

Mechanical Splice อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกเข้าด้วยกันแทนการ Fusion Splice ลักษณะเป็นกา..

40 บาท

Mechanical Splice Connector

Fiber Optic Mechanical Splice Connector กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบเย็น ใช้เชื่อมต่อไฟเบอร์ 2 ..

30 บาท

SC-FC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

หัวต่อ SC to FC เกรดผู้ให้บริการ วัสดุเนื้อโลหะอย่างดี สำหรับงาน FTTX ..

30 บาท

SC-LC ADAPTER

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC to LC/UPC Single Mode สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เป็น LC ..

280 บาท

SC-ST ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ (Carrier Grade)

หัวต่อ ข้อต่อ หัวไฟเบอร์ออฟติก SC-ST เกรดมาตรฐานการสื่อสาร (Carrier Grade) วัสดุทำจากโลหะ..

45 บาท

SC/APC HOT MELT CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (HOT-Melt) หัวไฟเบอร์ออฟติกชนิดนี้ เหมาะสำหรับสาย Ftth Drop ห..

38 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 17 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2017