หัวไฟเบอร์ & ข้อต่อ

จำหน่าย หัวต่อ, ข้อต่อ, Connector ระบบไฟเบอร์ออฟติก ปลีก-ส่ง

หัวต่อ SC-FC

หัวต่อ Connector Fiber Optic SC-FC ใช้สำหรับเชื่อมต่อสาย Patch Coord ที่ตัวสายต่างชนิดกัน ..

17 บาท

LC/UPC (Female) to SC/UPC (Male) ADAPTER

หัวแปลงไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ LC/UPC (ตัวเมีย) to SC/UPC (ตัวผู้) ค่า loss <0.3db ..

190 บาท

Mechanical Splice (สไปร์เย็น) อุปกรณ์ต่อสายไฟเบอร์ออฟติก

Mechanical Splice อุปกรณ์สำหรับเชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกเข้าด้วยกันแทนการ Fusion Splice ลักษณะเป็นกา..

40 บาท

Mechanical Splice Connector

Fiber Optic Mechanical Splice Connector กล่องเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกแบบเย็น ใช้เชื่อมต่อไฟเบอร์ 2 ..

30 บาท

SC (Female) to FC (Male) UPC ADAPTER

ไฟเบอร์ออฟติกอะแดปเตอร์ SC/UPC (Female) to FC/UPC (Male) SM 9/125 สำหรับแปลงหัวสายไฟเบอร์ออฟติก SC เ..

280 บาท

SC-FC FIBER ADAPTER (Carrier Grade)

หัวต่อ SC to FC เกรดผู้ให้บริการ วัสดุเนื้อโลหะอย่างดี สำหรับงาน FTTX ..

30 บาท

SC-ST ไฟเบอร์ออปติกคอนเนคเตอร์ (Carrier Grade)

หัวต่อ ข้อต่อ หัวไฟเบอร์ออฟติก SC-ST เกรดมาตรฐานการสื่อสาร (Carrier Grade) วัสดุทำจากโลหะ..

45 บาท

SC/APC HOT MELT CONNECTOR

หัวไฟเบอร์ออฟติก SC/APC FAST CONNECTOR (HOT-Melt) หัวไฟเบอร์ออฟติกชนิดนี้ เหมาะสำหรับสาย Ftth Drop ห..

38 บาท

SLEEVES แยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ (กล่องเปล่า)

Sleeves หรือแขน สำหรับใช้แยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก สำหรับสาย 2 คอร์ FTTH FLAT CABLE (สายแบน) ที่ใช้หัว Co..

25 บาท

อุปกรณ์แยกสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับสาย 4 คอร์

อุปกรณ์สำหรับแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH ตลับแยกสาย แบบ 4 คอร์ ยี่ห้อ PIGOPTICAL สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออ..

30 บาท

ตัวแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ยาว 30 cm (สำหรับ DROP)

อุปกรณ์สำหรับใช้แยกสายไฟเบอร์ออฟติก 2 คอร์ ใช้แยกสายไฟเบอร์ออฟติกแบบแบน FLAT FTTH ยาว 30 เซนติเมตร พ..

40 บาท

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก 4 คอร์ สำหรับ FTTH FLAT CABLE

ชุดแยกสายไฟเบอร์ออฟติก FTTH แบบสายแบน (FLAT CABLE) 4 คอร์ สำหรับแยกคอร์ไฟเบอร์ออฟติก ออกจากสายเพื่อใ..

45 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 16 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2017