สายภายใน

สายไฟเบอร์ออพติก แบบใช้ภายใน (Indoor Fiber Optic Cable) เข้าหัวสำเร็จจากโรงงานโดยตรง ผ่านการทดสอบทุกเส้น มีให้เลือกความยาว 50 เมตร, 100 เมตร, 200 เมตร, 300 เมตร, 400 เมตร


สายไฟเบอร์สำเร็จรูป SM/1C เข้าหัว SC/UPC ยาว 50 เมตร (ภายใน)

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป เข้าหัว SC/UPC ทั้งสองด้าน สำหรับภายใน เป็นสายไฟเบอร์ชนิด FTTH Single Mode..

270 บาท

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป SM/1C เข้าหัว SC/UPC ยาว 60 เมตร (ภายใน)

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป เข้าหัว SC/UPC ทั้งสองด้าน สำหรับภายใน เป็นสายไฟเบอร์ชนิด FTTH Single Mode..

280 บาท

สายไฟเบอร์สำเร็จรูป SM/1C เข้าหัว SC/UPC ยาว 70 เมตร (ภายใน)

สายไฟเบอร์ออฟติกสำเร็จรูป เข้าหัว SC/UPC ทั้งสองด้าน สำหรับภายใน เป็นสายไฟเบอร์ชนิด FTTH Single Mode..

390 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก SM สำเร็จรูปเข้าหัว SC/UPC 80 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 80 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เป..

290 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 100 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

340 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 150 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 100 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

650 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 200 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

970 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 250 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 250  เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนค..

100 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก สำเร็จรูปพร้อมเข้าหัว SC-SC ยาว 300 เมตร (Single Mode)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 200 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเนคเตอร์เ..

1,235 บาท

แสดง 1 ถึง 9 จากทั้งหมด 9 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017