PATCH CORD


FC-FC PATCH CORD (SM) 3 M

สาย Patch Cord Fiber Optic FC-FC Single Mode แบบ Single ยาว 3 เมตร Lose < 0.3DB ..

110 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัว SC-SC สำเร็จรูป (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเ..

90 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (3 เมตร)

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก หัวเสียบ SC-FC (Single Mode) ยาว 3 เมตร Lose < 0.3DB..

100 บาท

PATCH CORD ST-LC Duplex / SM / 3M

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-LC Single Mode แบบ Duplex ขนาดสาย 2 mm ยาว 3 เมตร ..

160 บาท

Path Cord Fiber Optic LC-SC (Duplex) 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออปติก Path Cord LC-SC ยาว 3 เมตร (Duplex)  WDM 1310-1550..

120 บาท

ST-SC PATH CORD (SM) 3M

สาย Patch Cord Fiber Optic ST-SC Single Mode แบบ Single ยาว 3 เมตร ..

100 บาท

แสดง 1 ถึง 6 จากทั้งหมด 6 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017