PATCH CORD

FC-FC (F.O Single Mode) PATCH CORD CABLE 3 เมตร

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก หัวเสียบ FC - FC (Single Mode) ยาว 3 เมตร Lose < 0.3DB..

110 บาท

สาย Patch Cord ไฟเบอร์ออฟติก Duplex Single Mode LC-LC 3 เมตร

สาย Patch Cord Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ..

120 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัว SC-SC สำเร็จรูป (3 เมตร)

สายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single Mode ความยาว 3 เมตร พร้อมเข้าหัวสำเร็จรูปจากโรงงาน ชนิดหัวคอนเ..

90 บาท

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Simplex Single Mode เข้าหัวชนิด SC-FC สำเร็จรูป (3 เมตร)

สายเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติก หัวเสียบ SC-FC (Single Mode) ยาว 3 เมตร Lose < 0.3DB..

100 บาท

แสดง 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4 รายการ (1 หน้า)
PIGGABIT © 2017