ไฟเบอร์ออฟติก

จำหน่าย อุปกรณ์ ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) ราคาถูก ปลีก-ส่ง


FC Fast Connector (เสียบล็อก)

หัวฟเบอร์ออฟติก FC Fast Connector สำหรับเข้าหัวสายใยแก้วนำแสง FTTH (ไฟเบอร์ออฟติก) ..

30 บาท

FC-FC (UPC) Single Mode 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Fiber Optic FC to FC Single Mode 50/125 um แบบ Simplexe ยาว 3 เมตร ..

70 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 10 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 10 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

350 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 15 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC (Duplex/Single Mode) ยาว 15 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่..

420 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 20 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 20 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่าง..

620 บาท

FIBER JUMPER LC-LC SM/Duplex 5 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ยาว 5 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆ..

190 บาท

Fiber Optic POE Switch 4 Port 10/100

ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic) POE Switch Single Mode 4 Port 10/100 Mbps. เชื่อมต่อ Uplink ด้วย Fiber O..

2,500 บาท

FTTH FLAT CABLE 1C/SM 2000m (สลิง)

สายไฟเบอร์ออฟติกแบบ Single Mode 1 Core ความยาว 2,000 เมตร รองรับการใช้งานร่วมกับอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก..

5,200 บาท

Patch Cord LC-LC (Duplex) 1 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 1 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

95 บาท

Patch Cord LC-LC (Duplex) 3 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 3 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

140 บาท

Patch Cord LC-LC (SM/Duplex) 2 เมตร

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord LC to LC Duplex Single Mode ความยาว 2 เมตร ใช้สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต..

115 บาท

Patch Cord SC-FC (UPC) 3 เมตร

สายเชื่อมต่อสัญญาณไฟเบอร์ออปติก (Fiber Optic Patch Cord) SC-FC (UPC) Simplex Single Mode ยาว 3 เมตร ..

80 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 85 รายการ (8 หน้า)
PIGGABIT © 2017