Notice: Undefined variable: viewed in /home/piggabitco/domains/piggabit.com/piggabitocstorage/storage/modification/catalog/controller/product/product.php on line 460 หัวต่อไฟเบอร์ออฟติก FC to SC ชนิดสาย Single Mode (Metal) ราคาถูก

FC (Female) to SC (Female) SM 9/125 Hybrid Adaptor

FC (Female) to SC (Female) SM 9/125 Hybrid Adaptor
  • 14 บาท
  • 10 บาท

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: PENGUIN
  • รหัสสินค้า: HYBRID-FCU-SCU-FEMALE
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 3809

Hybrid Adapter FC (Female) to SC (Female) หัวแปลงชนิด Single-mode 9/125 สำหรับแปลงรูปแบบการเชื่อมต่อ สินค้าคุณภาพ
 
PRODUCT Hybrid Adapter 9/125 uM (Single mode)
Connector Type FC/UPC (Female) to SC/UPC (Female)
Cable Mode 9/125 um (single mode)
Housing Material Metal
Mounting Style Screws

เขียนรีวิว

กรุณา ล็อคอิน หรือ ลงทะเบียน เพื่อรีวิว

สินค้าที่คล้ายกัน

tags : Hybrid Adapter

PIGGABIT © 2019