Full Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber 1550/1310 (B) 20KM

Full Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber 1550/1310 (B) 20KM
  • 1,100 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: PG-GS20-8-B
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

Full Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber 1550/1310 (B) 20KM

Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber 1.25G (TX1550/RX1310) Uplink 20 กิโลเมตร อุปกรณ์เน็ตเวิร์คสวิทซ์ (Network Switch) 8 ช่อง 100/1000 มาพร้อม Uplink Fiber Optic ชนิด Single-mode ระยะทางสูงสุด 20 กิโลเมตร สินค้าชิ้นนี้ตัวเครื่องมีไฟเบอร์มาให้สามารถใช้กับสายไฟเบอร์ออฟติก Single mode จำนวน 1 คอร์ ย่านแสงที่มีมาให้คือ TX1550 / RX1310 ต้องใช้ร่วมกับตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติกจับคู่กับอุปกรณ์ที่รับส่งสัญญาณแสง TX1310 / RX1550 ถึงจะใช้งานร่วมกันได้

อุปกรณ์ประกอบด้วย
  1. Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber (Tx1550/Rx1310) 20 กิโลเมตร จำนวน 1 ตัว
  2. Adapter 5V จำนวน 1 ตัว
รับประกัน 1 ปี เต็ม
Product Full Gigabit Media Converter 8 Port + 1 Fiber 1550/1310 (B) 20KM
Fixed Port 8 x 10/100/1000Base-TX RJ45 port (Data)
1 x 1000M Optical Fiber Port (TX1550 / RX1310)
Fiber Optic Port B Side : (TX1550 / RX1310)
Network Protocal IEEE802.3
IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u100BASE-TX
IEEE 802.3ab1000BASE-T
IEEE802.3x
IEEE 802.3z 1000BASE-X
Port Specification 100/1000BaseT(X)Auto
Transmission Mode Store and Forward (Full Wirespeed)
Bandwidth 1.25Gbps
Packet Forwarding 8.64Mpps
MAC Address 2K
Buffer 2.5M
Transmission Distance 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter)
100BASE-TX : Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(150 meter)
Single mode single fiber(MAX 20km)
Power Input 5VDC
Operating Temperature / Humidity -15~+65°C;5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature/Humidity -40~+75°C;5%~95% RH Non coagulation
Certificate CE mark, commercial;CE/LVD EN60950;
FCC Part 15 Class B;RoHS; MA ;CNAS
Warranty 1 Year

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: media 8 port

PIGGABIT © 2019