Gigabit WDM Media Converter 3KM (A+B)

  • 650 บาท
  • 510 บาท

  • ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม 7 %
  • ผู้ผลิต: TH
  • รหัสสินค้า: HTB-GS-03-AB
  • สต๊อก: พร้อมส่ง
  • เข้าดู 269

Gigabit WDM Media Converter (10/100/1000M) ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก 10/100/1000 ชนิดสายไฟเบอร์ออฟติก single-mode (9/125uM) เชื่อมต่อการรับส่งข้อมูลด้วยสายไฟเบอร์ออฟติก (ใยแก้วนำแสง) เพียง 1 เส้น (1 คอร์) ใช้งานสำหรับระบบเครื่องข่ายคอมพิวเตอร์เน็ตเวิร์ค ระบบกล้องวงจรปิด, WiFi

Application (การใช้งาน)
ใช้เชื่อมต่อรับส่งข้อมูลในระบบเครื่อข่ายคอมพิวเตอร์ (Network) ด้วยสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Single-mode จำนวน 1 Core แทนการเชื่อมต่อด้วยสาย UTP แบบเดิม ที่มีข้อจำกัดเรื่องของระยะทางที่ 100 เมตร

รับประกัน 1 ปี
*** Power Adapter รับประกัน 3 เดือน

Specification

Product Gigabit WDM Media Converter 3KM
Model HTB-GS-03 AB
Network Port Speed 10/100/1000M
Network Cable RJ45, Distance: 100m , UTP Type: UTP-5E or Higher
Fiber Port SC
Fiber Mode Single-mode (9/125) / Single Fiber (WDM)
Wave Length A Side: Tx13/Rx15, B Side: Tx15/Rx13
Max Distance 3KM
Standard Protocals IEEE802.3 10Base-T,
IEEE802.3u 100Base-TX/FX
IEEE802.3ab 1000Base-T,
IEEE802.3z 1000Base-SX/LX
IEEE802.3x Flow control
Forwarding Mode Store and Forward
Power Supply 5V (External Power Adapter)

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

ป้ายกำกับ: MEDIA CONVERTER

PIGGABIT © 2019