Full Gigabit Switch 2 SFP + 4 Lan

Full Gigabit Switch 2 SFP + 4 Lan
  • 1,300 บาท
  • 1,250 บาท

  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: ZX-2G4FL
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

Full Gigabit Network Switch 2 SFP (1.25G) + 4 Lan  Port (10/100/1000)

รองรับ SFP Module แบบมาตรฐาน 1.25 Gb. พร้อมช่องเสียบสายแลน 10/100/1000 จำนวน 4 ช่อง สำหรับเชื่อมต่อ Uplink ผ่านสาย UTP หรือ ใช้เป็น Access Port ไปยังอุปกรณ์ปลายทาง เหมาะสำหรับใช้เป็น จุดเชื่อมต่อไฟเบอร์ออฟติกขนาดกลาง ประยุคใช้ในงาน กล้องวงจรปิด, Wifi, Network

*** อุปกรณ์ชนิดนี้ ต้องใช้รวมกับ SFP Module กรณีต้องการเชื่อมต่อด้วยไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Link) คลิ๊กดูอุปกรณ์ SFP Module ที่นี่...
 
Product Full Gigabit 4+2 Switch
Fixed Port 4*10/100/1000Base--TX RJ45 port (Data)
2*1000M Integrated SFP(optional 1310/1550)
Network Protocol IEEE802.3 
IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u100BASE-TX
IEEE 802.3ab1000BASE-T
IEEE802.3x 
IEEE 802.3z 1000BASE-X
Port Specification 100/1000BaseT(X) Auto
Transmission Mode Store and Forward(full wirespeed)
Bandwidth  2.5Gbps 
Packet Forwarding 12.96Mpps
MAC Address 2K
Buffer  2.5M
Transmission Distance 10BASE-T : Cat3,4,5 UTP(≤250 meter) 
100BASE-TX : Cat5 or later UTP(150 meter)
1000BASE-TX : Cat6 or later UTP(150 meter)
Single mode single fiber(MAX 20KM)
Single mode double fiber (MAX 20KM)
Multiple mode double fiber(MAX 850M/2KM)
Optional 3-100KM SFP
Watt ≤10W;
LED Indicator PWR:Power LED
FX1/FX2:(SFP LED)
Port :(Green=10/100M LED+Orange=1000M LED)
Power  External power DC 5V 2A
Operating Temperature/Humidity -15~+65°C;5%~90% RH Non coagulation
Storage Temperature/Humidity -40~+75°C;5%~95% RH Non coagulation
Product size/Packing size(L*W*H) 178mm*98mm*225mm
270mm*162mm*55mm
N.W/G.W(kg) 0.5kg/0.64kg
Installation Desktop (optional wall hanger+machine hanger parts)
Lightning Protection level 3KV 8/20us;
IP30
Certificate CE mark, commercial;CE/LVD EN60950;
FCC Part 15 Class B;RoHS;MA;CNAS
Warranty  1 year

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha
PIGGABIT © 2019