Drop Cable Patch Cord SC/APC-SC/APC 2.0*3.0mm - LSZH 3 เมตร

Drop Cable Patch Cord SC/APC-SC/APC 2.0*3.0mm - LSZH 3 เมตร
  • 55 บาท
  • ผู้ผลิต: PENGUIN COMUNICATION
  • รหัสสินค้า: SCAPC-SX3-DROP
  • สถานะสต๊อก: พร้อมจัดส่ง

สายไฟเบอร์ออฟติก Patch Cord Drop Cable 2.0*3.0mm (Flat) ใยแก้ว G.657A1 โค้งงอได้ดี Streng member FRP ไม่เป็นสื่อนำกระแสไฟ เปลือกฉนวนหุ้ม LSZH ผสมสารลดการเกิดควัน กรณีสายมีการติดไฟหรือไฟไหม้ สินค้าคุณภาพ
Brand PENGUIN OPTICAL
Connector Type SC/APC - SC/APC
Type Drop Cable Patch Cord
Bare Fiber Brand YOFC
Mode Single Mode, 9/125uM
Fiber Type G.657A1
Fiber Core SX (simplex)
Fiber Color Blue
Strength Member 0.5mm FRP - Non-metallic Streng Member
Jacket Material LSZH (Low Smoke Zero Halogen)
OD of cable(mm) 2.0×3.0±0.1
Cable Length 3M
Loss On label

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

สินค้าที่คล้ายกัน

PIGGABIT © 2019