10/100/1000 MEDIA

อุปกรณ์แปลงสัญญาณเน็ตเวิร์คแลน (Network Lan) Media Converter 10/100/1000 ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก แบบ 1RJ45 to 1RJ45 / 1 RJ45 to 4 RJ45 / 1 RJ45 to 8 RJ45 ฯลฯ. ปลีก-ส่ง

Full Gigabit Fiber Optic Media Converter Switch (2 Single Fiber 20KM + 2 GE LAN)

Full Gigabit Fiber Optic Media Converter 2G2E (2 Gigabit Lan 10/100/1000 + 2 SC 1.25G Fiber Transive..

790 บาท 1,090 บาท

Gigabit Ethernet Fiber Switch 2RJ45 UTP + 2 SC 1.25g (Tx13/Rx15) - 20KM

Full Gigabit Fiber Optic Media Converter 2G2E (2 Gigabit Lan 10/100/1000 + 2 SC 1.25G Fiber Transive..

790 บาท 1,090 บาท

Gigabit Media Converter (Single Mode / Dual Fiber 1310nm) 20 KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN รองรับสายสัญญาณไ..

840 บาท 1,050 บาท

Gigabit Media Converter (Single Mode / Single Fiber) 20 KM

Gigabit Media Converter (10/100/1000) อุปกรณ์แปลงสัญญาณไฟเบอณ์ออฟติก ยี่ห้อ PENGUIN รองรับสายสัญญาณไ..

860 บาท 1,050 บาท

Gigabit single-mode single-fiber optical transceiver TP-LINK รุ่น TL-FC311A/B-S

ตัวแปลงสัญญาณเน็ตเวิร์ Lan ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก ยี่ห้อ TP-LINK รุ่น TL-FC311A-S + TL-FC311B-S รับส่ง..

1,290 บาท

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK - 2KM

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK - 2KM ชุดตัวแปลงสัญญาณเน็ตเวิร์ค Lan ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 1 ค..

1,090 บาท 1,290 บาท

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK รุ่น TL-FC311A-2

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (TL-FC311A-2) Tx1310/Rx1550 - 2KM ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก เน..

550 บาท

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK รุ่น TL-FC311B-2

Gigabit WDM Media Converter TP-LINK (TL-FC311B-2) Tx1550/Rx1310 - 2KM ตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก เน..

550 บาท

Rack Mount Chassis Media Converter 2U-14 Slot (Rack 19")

Rack Mount Chassis Media Converter 2U รองรับ Media Converter 14 Slot สำหรับตู้ Rack 19"  คุณสม..

1,650 บาท

SFP MEDIA CONVERTER 10/100/1000

SFP Media Converter ตัวแปลงสัญญาณเน็ตเวิร์ Lan ผ่าน SFP Fiber Module ยี่ห้อ PENGUIN รับส่ง..

420 บาท

Full Gigabit Media Converter 1x4 (WDM) 20 KM

Full Gigabit Media Converter 1x4 (WDM) 20KM ชุดเชื่อมต่อเน็ตเวิร์ค ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 1 ออ..

1,350 บาท

Full Gigabit Media Converter 1x8 (WDM) 20 KM

Full Gigabit Media Converter 1x8 (WDM) 20KM ชุดเชื่อมต่อเน็ตเวิร์ค ผ่านสายไฟเบอร์ออฟติก 1 ออก 8 ร..

1,600 บาท

แสดง 1 ถึง 12 จากทั้งหมด 14 รายการ (2 หน้า)
PIGGABIT © 2019